Jo nikisha deliver utaninyaka kwenye inbox toa pin lock imeandikwa bado nipo wezako nani pasta kama info na kwenye mada mjadala moko ndo intro boom shakalaka my mabratha kaka wana ujuzi so nikipiga move chapalapa moko fimbo kimbiza wazushi paka chaka kamulize dibo bado nipo hood kama pasta uh, Chidi Benz moko na niki young chenge na saka vichenchi ndogo na nyingi Nile wikendi koko na binti mtamu kama mziki ili niingize voko na biti. Yeah, na bado ngumu kama sifa kwenye mchezo kiungo naye buni zaidi ya kichwa, hii ni hip hop moko tamaduni kama freestyle, tumeshafika vika bami na sita Flash like hey, this money time babe It's come down my sabu kwenye sit never cheat hamwezi pima vum vum nani kweli ni nabima tuna the right side to side na god you to zima. Mama weka mama zote mimi na mimi na aminia tunatumia tajuta kiwa sina tani kumbuka jina hakuwa nina mashairi uwezo na umahiri kwenye vina hawajui hawatubui hawabudui wameficha wamepoteza sura zimebaki picha rudisha darasa magara sapata lecture kwa ma teacher gundua umeachoshika kichwa dan dan dira